Houzez Theme Functionality Plugin - en to vi translation catalogue (196 entries)

en: Portfolio Settings
vi: Cài đặt danh mục đầu tư

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Permalinks
vi: Liên kết cố định

en: Property Slug
vi: Slug tài sản

en: Property Type Slug
vi: Loại bất động sản Slug

en: Property Feature Slug
vi: Tính năng tài sản

en: Property Status Slug
vi: Tình trạng tài sản

en: Property Area Slug
vi: Khu vực bất động sản Slug

en: Property City Slug
vi: Thành phố bất động sản Slug

en: Property State Slug
vi: Slug nhà nước

en: Set up custom permalinks for the property section on your site.
vi: Thiết lập liên kết cố định tùy chỉnh cho phần thuộc tính trên trang web của bạn.

en: Properties Settings
vi: Cài đặt thuộc tính

en: Update Settings
vi: Cập nhật cài đặt

en: Activated Successfully, reload page!
vi: Đã kích hoạt thành công, tải lại trang!

en: Invalid license key
vi: Khoá cấp phép không hợp lệ

en: Agencies
vi: Đại lý

en: Agency
vi: Đại lý

en: Add New Agency
vi: Thêm đại lý mới

en: Edit Agency
vi: Chỉnh sửa đại lý

en: New Agency
vi: Đại lý mới

en: View Agency
vi: Xem đại lý

en: Search Agency
vi: Đại lý tìm kiếm

en: No agencies found
vi: Không tìm thấy đại lý nào

en: No agencies found in Trash
vi: Không tìm thấy đại lý nào trong Thùng rác

en: Agency ID
vi: ID đại lý

en: Title
vi: Chức vụ

en: License
vi: Giấy phép

en: Thumbnail
vi: Hình nhỏ

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Agents
vi: Đại lý

en: Author
vi: Tác giả

en: Agent
vi: Đặc vụ

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Agent
vi: Thêm tác nhân mới

en: Edit Agent
vi: Chỉnh sửa tác nhân

en: New Agent
vi: Tác nhân mới

en: View Agent
vi: Xem tác nhân

en: Search Agent
vi: Tìm kiếm

en: No Agent found
vi: Không tìm thấy đại lý

en: No Agent found in Trash
vi: Không tìm thấy tác nhân nào trong Thùng rác

en: Categories
vi: Thể loại

en: Add New Category
vi: Thêm danh mục mới

en: New Category
vi: Danh mục mới

en: Cities
vi: Các thành phố

en: Add New City
vi: Thêm thành phố mới

en: New City
vi: Thành phố mới

en: Agent ID
vi: ID tác nhân

en: Agent Name
vi: Tên tác nhân

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Category
vi: thể loại

en: Mobile
vi: Điện thoại di động

en: Houzez Invoices
vi: Hóa đơn Houzez

en: Houzez Invoice
vi: Hóa đơn Houzez

en: Add New Invoice
vi: Thêm hóa đơn mới

en: Edit Invoice
vi: Chỉnh sửa hóa đơn

en: New Invoice
vi: Hóa đơn mới

en: View Invoice
vi: Xem hóa đơn

en: Search Invoice
vi: Tìm kiếm hóa đơn

en: No Invoice found
vi: Không tìm thấy hóa đơn nào

en: No Invoice found in Trash
vi: Không tìm thấy hóa đơn nào trong Thùng rác

en: Invoice Title
vi: Tên hóa đơn

en: Price
vi: Giá bán

en: Payment Method
vi: Phương thức thanh toán

en: Buyer
vi: Người mua

en: Buyer Email
vi: Email người mua

en: Invoice Type
vi: Loại hoá đơn

en: Billion For
vi: Tỷ

en: Status
vi: Trạng thái

en: Date
vi: Ngày

en: Direct Bank Transfer
vi: Chuyển khoản trực tiếp

en: Not Paid
vi: Không trả tiền

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Houzez Packages
vi: Giường và bữa sáng tại Houzez

en: Packages
vi: Gói

en: Add New Package
vi: Thêm gói mới

en: Add Packages
vi: Thêm gói

en: Edit Packages
vi: Chỉnh sửa gói

en: Edit Package
vi: Chỉnh sửa gói

en: New Packages
vi: Gói mới

en: View Packages
vi: Xem gói

en: Search Packages
vi: Tìm kiếm gói

en: No Packages found
vi: Không tìm thấy gói nào

en: Parent Package
vi: Gói dành cho cha mẹ

en: Partners
vi: Đối tác

en: Partner
vi: Cộng sự

en: Add New Partner
vi: Thêm đối tác mới

en: Edit Partner
vi: Chỉnh sửa đối tác

en: New Partner
vi: Cộng sự mới

en: View Partner
vi: Xem đối tác

en: Search Partner
vi: Tìm kiếm đối tác

en: No Partner found
vi: Không tìm thấy đối tác

en: No Partner found in Trash
vi: Không tìm thấy đối tác nào trong Thùng rác

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payment Title
vi: Tên thanh toán

en: Payment Type
vi: Hình thức thanh toán

en: Payment For
vi: Thanh toan cho

en: Recurring
vi: Định kỳ

en: One Time
vi: Một lần

en: Properties
vi: Tính chất

en: Property
vi: Bất động sản

en: Add New Property
vi: Thêm thuộc tính mới

en: Edit Property
vi: Chỉnh sửa thuộc tính

en: New Property
vi: Tài sản mới

en: View Property
vi: Xem thuộc tính

en: Search Property
vi: Tìm kiếm

en: No Property found
vi: Không tìm thấy bất động sản

en: No Property found in Trash
vi: Không tìm thấy bất kỳ sản phẩm nào trong Thùng rác

en: Type
vi: Kiểu

en: Add New Type
vi: Thêm loại mới

en: New Type
vi: Kiểu mới

en: Features
vi: Tính năng, đặc điểm

en: Add New Feature
vi: Thêm tính năng mới

en: New Feature
vi: Tính năng mới

en: Add New Status
vi: Thêm trạng thái mới

en: New Status
vi: Trạng thái mới

en: City
vi: Thành phố

en: Neighborhood
vi: Khu vực lân cận

en: Add Property Neighborhood
vi: Thêm vùng lân cận thuộc tính

en: New Property Neighborhood
vi: Vùng lân cận thuộc tính mới

en: County / State
vi: Quận / Tiểu bang

en: Add Property County / State
vi: Thêm thuộc tính County / State

en: New Property County / State
vi: Quận / Nhà nước mới

en: Labels
vi: Nhãn

en: Add New Label
vi: Thêm nhãn mới

en: New Label
vi: Nhãn mới

en: Property Title
vi: Tiêu đề bất động sản

en: Property ID
vi: ID thuộc tính

en: Featured
vi: Đặc sắc

en: Posted
vi: Đã đăng

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Actions
vi: Hành động

en: No
vi: Không

en: Yes
vi: Vâng

en: No Address Provided!
vi: Không có địa chỉ nào được cung cấp!

en: Approve
vi: Phê duyệt

en: Expire
vi: Hết hiệu lực

en: by a guest
vi: bởi một vị khách

en: by %s
vi: bởi% s

en: Name
vi: Tên

en: Posts
vi: Bài đăng

en: County/State
vi: Quận / Tiểu bang

en: Country
vi: Quốc gia

en: All Types
vi: Các loại

en: All Status
vi: Tất cả các trạng thái

en: All Labels
vi: Tất cả nhãn

en: All Cities
vi: Tất cả các thành phố

en: Testimonials
vi: Lời chứng thực

en: Testimonial
vi: Lời chứng thực

en: Add New Testimonial
vi: Thêm lời chứng thực mới

en: Edit Testimonial
vi: Chỉnh sửa lời chứng thực

en: New Testimonial
vi: Lời chứng thực mới

en: View Testimonial
vi: Xem lời chứng thực

en: No Testimonial found
vi: Không tìm thấy lời chứng thực

en: No Testimonial found in Trash
vi: Không tìm thấy lời chứng thực trong Thùng rác

en: Users Package Info
vi: Thông tin gói người dùng

en: Package Holder
vi: Người giữ gói

en: Package
vi: Gói

en: Available Listings
vi: Danh sách có sẵn

en: Featured Available
vi: Có sẵn

en: Activation
vi: Kích hoạt

en: Expiry
vi: Hết hạn

en: Houzez Statistics
vi: Thống kê Houzez

en: Most Viewed Properties
vi: Thuộc tính được xem nhiều nhất

en: Most Viewed
vi: Xem nhiều nhất

en: Most Favourite Properties
vi: Thuộc tính yêu thích nhất

en: Most Favourite
vi: Yêu thích nhất

en: Saved Searches
vi: Tìm kiếm đã lưu

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
vi: Bạn không có đủ quyền để truy cập trang này.

en: Houzez Statistic
vi: Thống kê Houzez

en: Total Views Today
vi: Tổng số lượt xem hôm nay

en: Users
vi: Người dùng

en: Buyers
vi: Người mua

en: Sellers
vi: Người bán

en: Owners
vi: Chủ sở hữu

en: Managers
vi: Người quản lý

en: Views Count
vi: Lượt xem

en: View
vi: Lượt xem

en: Favourite Count
vi: Số lượng yêu thích

en: Favourite Count
vi: Số lượng yêu thích

en: Search Query
vi: Truy vấn tìm kiếm

en: Location
vi: Vị trí

en: State
vi: Tiểu bang

en: Bedrooms
vi: Phòng ngủ

en: Bathrooms
vi: Phòng tắm

en: Size
vi: Kích thước

en: No Search found
vi: Không tìm thấy

en: Min Price
vi: Giá tối thiểu

en: Max Price
vi: Giá tối đa

en: Area
vi: Khu vực

en: Feature
vi: Đặc tính

en: Max Size
vi: Kích thước tối đa

en: Bedroom
vi: Phòng ngủ

en: Bathroom
vi: Phòng tắm

en: Houzez Searches
vi: Tìm kiếm Houzez

en: Search Keyworks
vi: Tìm kiếm Keyworks

en: Load More
vi: Tải thêm
