Houzez Theme Functionality Plugin - en to th translation catalogue (194 entries)

en: Portfolio Settings
th: การตั้งค่า Portfolio

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Property Slug
th: ทรัพย์สินบุ้ง

en: Property Type Slug
th: ประเภททรัพย์สิน Slug

en: Property Feature Slug
th: คุณสมบัติของบุ้ง

en: Property Status Slug
th: สถานะทรัพย์สินบุ้ง

en: Property Area Slug
th: ที่ตั้งของพื้นที่บุ้ง

en: Property City Slug
th: สถานที่ให้บริการ City Slug

en: Property State Slug
th: ทรัพย์สินของรัฐบุ้ง

en: Set up custom permalinks for the property section on your site.
th: ตั้งค่าพร็อพเพอร์ตี้ที่กำหนดเองสำหรับส่วนพร็อพเพอร์ตี้ในไซต์ของคุณ

en: Properties Settings
th: การตั้งค่าคุณสมบัติ

en: Update Settings
th: อัปเดตการตั้งค่า

en: Activated Successfully, reload page!
th: เปิดใช้งานสำเร็จแล้วโหลดหน้าใหม่!

en: Invalid license key
th: รหัสสัญญาอนุญาตไม่ถูกต้อง

en: Agencies
th: หน่วยงาน

en: Agency
th: หน่วยงาน

en: Add New Agency
th: เพิ่มเอเจนซี่ใหม่

en: Edit Agency
th: แก้ไขเอเจนซี่

en: New Agency
th: หน่วยงานใหม่

en: View Agency
th: ดูเอเจนซี่

en: No agencies found
th: ไม่พบหน่วยงาน

en: No agencies found in Trash
th: ไม่พบหน่วยงานในถังขยะ

en: Title
th: หัวข้อ

en: License
th: การอนุญาต

en: Thumbnail
th: รูปขนาดย่อ

en: Web
th: เว็บ

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Agents
th: ตัวแทน

en: Author
th: ผู้เขียน

en: Agent
th: ตัวแทน

en: Add New
th: เพิ่มใหม่

en: Add New Agent
th: เพิ่มตัวแทนใหม่

en: Edit Agent
th: แก้ไขตัวแทน

en: New Agent
th: ตัวแทนใหม่

en: View Agent
th: ดูตัวแทน

en: No Agent found
th: ไม่พบตัวแทน

en: No Agent found in Trash
th: ไม่พบตัวแทนในถังขยะ

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Add New Category
th: เพิ่มหมวดใหม่

en: New Category
th: หมวดหมู่ใหม่

en: Cities
th: เมือง

en: Add New City
th: เพิ่มเมืองใหม่

en: New City
th: เมืองใหม่

en: Agent ID
th: รหัสตัวแทน

en: Agent Name
th: ชื่อตัวแทน

en: Picture
th: ภาพ

en: Category
th: ประเภท

en: Mobile
th: โทรศัพท์มือถือ

en: Houzez Invoices
th: ใบแจ้งหนี้ Houzez

en: Houzez Invoice
th: ใบแจ้งหนี้ Houzez

en: Add New Invoice
th: เพิ่มใบแจ้งหนี้ใหม่

en: Edit Invoice
th: แก้ไขใบกำกับสินค้า

en: New Invoice
th: ใบแจ้งหนี้ใหม่

en: View Invoice
th: ดูใบแจ้งหนี้

en: Search Invoice
th: ค้นหาใบแจ้งหนี้

en: No Invoice found
th: ไม่พบใบกำกับสินค้า

en: No Invoice found in Trash
th: ไม่มีใบแจ้งหนี้ที่พบในถังขยะ

en: Invoice Title
th: ชื่อใบแจ้งหนี้

en: Price
th: ราคา

en: Payment Method
th: วิธีการชำระเงิน

en: Buyer
th: ผู้ซื้อ

en: Buyer Email
th: อีเมลผู้ซื้อ

en: Invoice Type
th: ประเภทใบแจ้งหนี้

en: Billion For
th: พันล้านสำหรับ

en: Status
th: สถานะ

en: Date
th: วันที่

en: Direct Bank Transfer
th: การโอนเงินผ่านธนาคารโดยตรง

en: Not Paid
th: ไม่ได้ชำระเงิน

en: Paid
th: ต้องจ่าย

en: Houzez Packages
th: แพคเกจ Houzez

en: Packages
th: แพคเกจ

en: Add New Package
th: เพิ่มแพคเกจใหม่

en: Add Packages
th: เพิ่มแพคเกจ

en: Edit Packages
th: แก้ไขแพ็คเกจ

en: Edit Package
th: แก้ไขแพ็คเกจ

en: New Packages
th: แพคเกจใหม่

en: View Packages
th: ดูแพคเกจ

en: Search Packages
th: ค้นหาแพคเกจ

en: No Packages found
th: ไม่พบแพ็กเกจ

en: Parent Package
th: แพ็กเกจสำหรับผู้ปกครอง

en: Partners
th: พาร์ทเนอร์

en: Partner
th: หุ้นส่วน

en: Add New Partner
th: เพิ่มพาร์ทเนอร์ใหม่

en: Edit Partner
th: แก้ไขพันธมิตร

en: New Partner
th: พาร์ทเนอร์ใหม่

en: View Partner
th: ดูพันธมิตร

en: No Partner found
th: ไม่พบพันธมิตร

en: No Partner found in Trash
th: ไม่มีพันธมิตรที่พบในถังขยะ

en: Houzez Payments
th: การชำระเงินของ Houzez

en: Payment
th: การชำระเงิน

en: Payment Title
th: ชื่อการชำระเงิน

en: Payment Type
th: ประเภทการชำระเงิน

en: Payment For
th: การชำระเงินสำหรับ

en: Recurring
th: การคืน

en: One Time
th: ครั้งหนึ่ง

en: Properties
th: คุณสมบัติ

en: Property
th: คุณสมบัติ

en: Add New Property
th: เพิ่มพร็อพเพอร์ตี้ใหม่

en: Edit Property
th: แก้ไขคุณสมบัติ

en: New Property
th: สถานที่ให้บริการใหม่

en: View Property
th: ดูสถานที่ให้บริการ

en: Search Property
th: ค้นหา Property

en: No Property found
th: ไม่พบอสังหาริมทรัพย์

en: No Property found in Trash
th: ไม่พบอสังหาริมทรัพย์ในถังขยะ

en: Type
th: ชนิด

en: Add New Type
th: เพิ่มประเภทใหม่

en: New Type
th: ประเภทใหม่

en: Features
th: คุณสมบัติ

en: Add New Feature
th: เพิ่มคุณลักษณะใหม่

en: New Feature
th: คุณลักษณะใหม่

en: Add New Status
th: เพิ่มสถานะใหม่

en: New Status
th: สถานะใหม่

en: City
th: เมือง

en: Neighborhood
th: ย่าน

en: Add Property Neighborhood
th: เพิ่มพื้นที่ใกล้เคียงในบริเวณใกล้เคียง

en: New Property Neighborhood
th: ย่านที่อยู่อาศัยใหม่

en: County / State
th: มณฑล / รัฐ

en: Add Property County / State
th: เพิ่มพร็อพเพอร์ตี้ County / State

en: New Property County / State
th: สถานที่ให้บริการใหม่ / รัฐ

en: Labels
th: ป้ายกำกับ

en: Add New Label
th: เพิ่มป้ายกำกับใหม่

en: New Label
th: ป้ายกำกับใหม่

en: Property Title
th: ชื่อทรัพย์สิน

en: Property ID
th: รหัสคุณสมบัติ

en: Featured
th: แนะนำ

en: Posted
th: โพสต์

en: Expires
th: วันที่หมดอายุ

en: Actions
th: การปฏิบัติ

en: No
th: ไม่

en: Yes
th: ใช่

en: No Address Provided!
th: ไม่มีที่อยู่ให้!

en: Approve
th: อนุมัติ

en: Expire
th: หมดอายุ

en: by a guest
th: โดยแขก

en: by %s
th: โดย% s

en: Name
th: ชื่อ

en: Slug
th: กระสุน

en: Posts
th: โพสต์

en: County/State
th: มณฑล / รัฐ

en: Country
th: ประเทศ

en: All Types
th: ทุกประเภท

en: All Status
th: สถานะทั้งหมด

en: All Labels
th: ป้ายกำกับทั้งหมด

en: All Cities
th: เมืองทั้งหมด

en: Testimonials
th: ใบรับรอง

en: Testimonial
th: ใบรับรอง

en: Add New Testimonial
th: เพิ่มข้อความรับรองใหม่

en: Edit Testimonial
th: แก้ไขคำรับรอง

en: New Testimonial
th: คำรับรองใหม่

en: View Testimonial
th: ดูคำรับรอง

en: No Testimonial found
th: ไม่พบข้อความรับรอง

en: No Testimonial found in Trash
th: ไม่พบข้อความรับรองในถังขยะ

en: Users Package Info
th: ผู้ใช้ข้อมูลแพ็กเกจ

en: Package Holder
th: ผู้ถือแพคเกจ

en: Package
th: บรรจุภัณฑ์

en: Available Listings
th: รายชื่อที่มีจำหน่าย

en: Featured Available
th: มีให้บริการ

en: Activation
th: การกระตุ้น

en: Expiry
th: หมดอายุ

en: Houzez Statistics
th: สถิติ Houzez

en: Most Viewed Properties
th: ดูคุณสมบัติมากที่สุด

en: Most Viewed
th: ดูมากที่สุด

en: Most Favourite Properties
th: คุณสมบัติที่ชื่นชอบมากที่สุด

en: Most Favourite
th: ที่ชื่นชอบมากที่สุด

en: Saved Searches
th: การค้นหาที่บันทึกไว้

en: You do not have sufficient permissions to access this page.
th: คุณไม่มีสิทธิ์เพียงพอในการเข้าถึงหน้านี้

en: Houzez Statistic
th: สถิติ Houzez

en: Total Views Today
th: จำนวนการดูทั้งหมดวันนี้

en: Users
th: ผู้ใช้

en: Buyers
th: ผู้ซื้อ

en: Sellers
th: ผู้ขาย

en: Owners
th: เจ้าของ

en: Managers
th: ผู้จัดการ

en: Views Count
th: จำนวนการดู

en: View
th: ดู

en: Favourite Count
th: จำนวนที่ชอบ

en: Favourite Count
th: จำนวนที่ชอบ

en: Search Query
th: การค้นหา

en: Location
th: ที่ตั้ง

en: State
th: สถานะ

en: Bedrooms
th: ห้องนอน

en: Bathrooms
th: ห้องน้ำ

en: Size
th: ขนาด

en: No Search found
th: ไม่พบการค้นหา

en: Min Price
th: ราคาต่ำสุด

en: Max Price
th: ราคาสูงสุด

en: Area
th: พื้นที่

en: Feature
th: ลักษณะ

en: Max Size
th: ขนาดสูงสุด

en: Bedroom
th: ห้องนอน

en: Bathroom
th: ห้องอาบน้ำ

en: Houzez Searches
th: ค้นหา Houzez

en: Search Keyworks
th: Keyworks การค้นหา

en: Load More
th: โหลดเพิ่มเติม
